พระไม่แท้ ส่งกลับ ยังไม่ได้รับการโอนเงินกลับ เจ้าของตั้งประมูล USER : winmomburi - webpra

หัวข้อ: พระไม่แท้ ส่งกลับ ยังไม่ได้รับการโอนเงินกลับ เจ้าของตั้งประมูล USER : winmomburi

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

พระไม่แท้ ส่งกลับ ยังไม่ได้รับการโอนเงินกลับ เจ้าของตั้งประมูล USER : winmomburi
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
มืองาน
ตั้ง: 108 ตอบ: 216
คะแนน: 11
รายละเอียด

http://www.web-pra.com/Auction/Show/6240909

รายการนี้ครับ ผมได้นำไปขายต่อและลูกค้าขอให้นำส่งออกบัตร ผลเป็นพระไม่แท้ จึงแจ้งเจ้าของพระให้ทราบ และได้ดำเนินการจัดส่งพระคืนแล้วตั้งแต่ วันที่ 2-9-2558 หมายเลขพัสดุ RI173099560TH และได้แจ้งกับทางเจ้าของพระแล้ว และแจ้งกลับมาว่าอยู่ ตจว จนถึง ณ เวลานี้ ยังไม่ได้รับการโอนเงินคืนจากเจ้าของพระผู้ตั้งประมูล เงินไม่มากครับ แต่ผมจะดูความรับผิดชอบของผู้ตั้งประมูลท่านนี้ว่ามีความรับผิดชอบแค่ไหน จึงเแจ้งให้ทาง วมต ทราบไว้ 

โพสต์เมื่อ ศ. - 11 ก.ย. 2558 - 23:48.56
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
มืองาน
ตั้ง: 108 ตอบ: 216
คะแนน: 11
รายละเอียด

ผู้ตั้งประมูลจัดการโอนเงินคืนให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 13 ก.ย. 2558 - 18:04.38