เรียนถามพี่ๆเวปมาสเตอร์หน่อยนะครับ(ด่วนนิด) - webpra

หัวข้อ: เรียนถามพี่ๆเวปมาสเตอร์หน่อยนะครับ(ด่วนนิด)

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เรียนถามพี่ๆเวปมาสเตอร์หน่อยนะครับ(ด่วนนิด)
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
kuekul
ตั้ง: 108 ตอบ: 665
คะแนน: 38
รายละเอียด

คือก่อนอื่นต้องขอ ขอบพระคุณ พี่เจ้าของเวป มากๆนะครับ ที่ให้โอกาศเปิดร้านค้าให้ผมฟรี 1 ปี

แต่หากผมต้องการลงมากกว่านี้ประมาณ 50 กว่าองค์นี่ต้องทำอย่างไรครับ ( คือตอนนี้ลงได้ 20 องค์ ) ประมาณว่าเอาพระออกมาเรียงเพื่อจะถ่ายรูปมันก็เกินแล้วอ่ะครับ แต่ถ้าได้แค่นี้ก็ไม่เป็นไรนะครับคืออยากถามเฉยๆ T T

โพสต์เมื่อ ส. - 11 เม.ย. 2552 - 23:38.57
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster2
ตั้ง: 58 ตอบ: 2207
คะแนน: 286
รายละเอียด
kuekul:

คือก่อนอื่นต้องขอ ขอบพระคุณ พี่เจ้าของเวป มากๆนะครับ ที่ให้โอกาศเปิดร้านค้าให้ผมฟรี 1 ปี

แต่หากผมต้องการลงมากกว่านี้ประมาณ 50 กว่าองค์นี่ต้องทำอย่างไรครับ ( คือตอนนี้ลงได้ 20 องค์ ) ประมาณว่าเอาพระออกมาเรียงเพื่อจะถ่ายรูปมันก็เกินแล้วอ่ะครับ แต่ถ้าได้แค่นี้ก็ไม่เป็นไรนะครับคืออยากถามเฉยๆ T T

ได้ทำการเพิ่มให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

------

กรณีต้องการ unit เพิ่ม
แจ้งความประสงค์เข้ามา ทางเว็บบอร์ด หรือ info@web-pra.com ทางเราจะพิจารณาแล้วจะดำเนินการอนุมัติให้ครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 12 เม.ย. 2552 - 14:49.05
ความคิดเห็นที่ 2:
kuekul
ตั้ง: 108 ตอบ: 665
คะแนน: 38
รายละเอียด

ขอบพระคุณพี่เจ้าของเวปไซร์มากๆนะครับ สุดยอดมากๆ เย้ย้ย้ย้ย้ย้ย้ย้ย้ย้

ถ่ายรูปมืองิกแน่ๆ ว่ะ ฮ่า ฮ่า

หัยเจ้าของเวป WEB-PRA.COM ไปเลย ครับ เอาให้เพลียไปเลย 555+

โพสต์เมื่อ จ. - 13 เม.ย. 2552 - 14:00.52