จะเปิดร้านใน Web แล้วมีข้อความแจ้งว่า - webpra

หัวข้อ: จะเปิดร้านใน Web แล้วมีข้อความแจ้งว่า

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

จะเปิดร้านใน Web แล้วมีข้อความแจ้งว่า
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
อาร์มมี่
ตั้ง: 24 ตอบ: 17
คะแนน: 1
ร้านค้า:
รายละเอียด

จะเปิดร้านใน Web แล้วมีข้อความแจ้งว่า

ขณะนี้ ท่านเป็นสมาชิกที่ ยังไม่ได้รับการรับรอง จากทาง เว็บพระ.คอม ดังนั้น ท่านจึงถูกจำกัดสิทธิ์ในการประมูล และเปิดร้านค้าออนไลน์ แต่อย่างไรก็ตาม ท่านสามารถที่จะล็อกอิน เข้าสู่ระบบของเว็บไซต์ได้ปกติ และ สามารถสร้างกระทู้ในกระดานข่าวต่างๆ ของทางเว็บไซต์ได้

แก้ไขอย่างไรครับ จาก User อาร์มมี่

โพสต์เมื่อ อ. - 25 พ.ย. 2551 - 12:08.01
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster2
ตั้ง: 58 ตอบ: 2207
คะแนน: 286
รายละเอียด
อาร์มมี่:

ขณะนี้ ท่านเป็นสมาชิกที่ ยังไม่ได้รับการรับรอง จากทาง เว็บพระ.คอม ดังนั้น ท่านจึงถูกจำกัดสิทธิ์ในการประมูล และเปิดร้านค้าออนไลน์ แต่อย่างไรก็ตาม ท่านสามารถที่จะล็อกอิน เข้าสู่ระบบของเว็บไซต์ได้ปกติ และ สามารถสร้างกระทู้ในกระดานข่าวต่างๆ ของทางเว็บไซต์ได้

แก้ไขอย่างไรครับ จาก User อาร์มมี่

ต้องผ่านการยืนยันข้อมูลจากทีมงานเรียบร้อยแล้วจึงจะดำเนินการในส่วนของร้านค้าได้

เงื่อนไขการเปิดร้านค้า
พระเครื่องของท่านต้องเป็นพระแท้สถานเดียว ควรจะเป็นพระที่อยู่ในระดับมาตราฐานสากล เป็นที่รู้จักของวงการพระเครื่องไม่มากก็น้อยไม่จำเป็นต้องเป็นพระหลักราคาสูงๆ สมาชิกท่านใดสนใจ ให้ส่งเมล์มายัง info@web-pra.com พร้อมแจ้งความประสงค์

หากท่านแจ้งความประสงค์เรียบร้อยแล้วทางทีมงานจะติดต่อกลับไป
เมื่อทางทีมงานอนุมัติแล้ว ทางทีมงานจะดำเนินการยืนยันข้อมูลของท่าน

โพสต์เมื่อ อ. - 25 พ.ย. 2551 - 17:09.46
ความคิดเห็นที่ 2:
อาร์มมี่
ตั้ง: 24 ตอบ: 17
คะแนน: 1
ร้านค้า:
รายละเอียด

แจ้งทาง Mail แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 25 พ.ย. 2551 - 20:12.29