ขอความกรุณาตรวจสอบเอกสารของผมด้วยครับ - webpra

หัวข้อ: ขอความกรุณาตรวจสอบเอกสารของผมด้วยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอความกรุณาตรวจสอบเอกสารของผมด้วยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
supachai111
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

1.ผมส่งข้อมูลเอกสารทั้งหมดให้ท่าน ได้แก่ สำเนาบัตรประจำตัวประชาชน (Scan สีแล้วเมลล์ให้) ข้อมูลส่วตัวต่างๆตามขั้นตอนแล้วครับ แต่ยังเข้าทำรายการต่างๆไม่ได้ ขอความกรุณาพี่ๆทีมงานช่วยตรวจสอบว่าติดขัดตรงไหน อย่างไร โทรแจ้งที่ 081- 6731968 จะได้แก้ไขให้ถูกต้องครับ

2.ขอความรู้ครับ ถ้าติด junkmail แก้ไขยังไงครับ ขอบคุณครับ

โพสต์เมื่อ พ. - 08 ต.ค. 2551 - 19:29.51
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster2
ตั้ง: 58 ตอบ: 2207
คะแนน: 286
รายละเอียด

ทางทีมงานได้รับข้อมูลเรียบร้อยแล้วครับ แต่เนื่องจาก เว็บยังไม่ได้เปิดให้ใช้บริการอย่างเต็มรูปแบบ ขณะนี้เปิดเฉพาะในส่วนของร้านค้าเท่านั้น

หากเปิดให้บริการอย่างเต็มรูปแบบแล้ว ทางทีมงานจะรีบตรวจสอบและยืนยันข้อมูลของท่านใ้ห้เ็ร็วที่สุดครับ
---
ส่วน junkmail สำหรับ hotmail ท่านเพียงเข้าไปตรง กล่องjunkmail แล้วเลือกเมล์ที่ต้องการ และกด not junk ตรงแทบข้างบน ก็เสร็จเรียบร้อยครับ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 09 ต.ค. 2551 - 14:37.55