มีเรื่องสอบถามครับ - webpra

หัวข้อ: มีเรื่องสอบถามครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

มีเรื่องสอบถามครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
พ่อน้องจันทร์
ตั้ง: 2 ตอบ: 2
คะแนน: 0
รายละเอียด

Smile มีเรื่องสอบถาม webmaster หน่อยครับ คือสงสัยว่าร้านค้าที่ติดอันดับยอดนิยม พิจารณาจากยอดคนที่คลิกเข้ามาดูหรือเปล่าครับ เพราะเห็นมีขึ้นจำนวนคลิกคนดู ด้านหลังชื่อร้านค้า .. ถ้าใช่ ใช้หลักการนี้ ทำไมร้านผมถึงไม่เข้าอันดับกับเขาด้วยล่ะครับ เพราะเช็คดูจากสถิติแล้ว น่าจะเข้าอันดับมานานแล้วเหมือนกัน สงสัยจัง .. ขอบคุณครับ Smile

โพสต์เมื่อ ส. - 02 ส.ค. 2551 - 20:58.44
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster2
ตั้ง: 58 ตอบ: 2207
คะแนน: 286
รายละเอียด
พ่อน้องจันทร์:

Smile มีเรื่องสอบถาม webmaster หน่อยครับ คือสงสัยว่าร้านค้าที่ติดอันดับยอดนิยม พิจารณาจากยอดคนที่คลิกเข้ามาดูหรือเปล่าครับ เพราะเห็นมีขึ้นจำนวนคลิกคนดู ด้านหลังชื่อร้านค้า .. ถ้าใช่ ใช้หลักการนี้ ทำไมร้านผมถึงไม่เข้าอันดับกับเขาด้วยล่ะครับ เพราะเช็คดูจากสถิติแล้ว น่าจะเข้าอันดับมานานแล้วเหมือนกัน สงสัยจัง .. ขอบคุณครับ Smile

ข้อมูลที่ขึ้นโ่ชว์อยู่ ณ ขณะนี้ เป็นข้อมูลที่ผิดพลาด กำลังดำเนินการแก้ไขอยู่

ที่โชว์อยู่ ณ ขณะนี้ เป็นจำนวน รวมของ items ทั้งหมดในร้านค้า (จำนวนคนเข้าชมพระเครื่องในร้านค้าทั้งหมด)

ไม่ใช่จำนวนคนเข้าชมร้านค้าจริงๆ

จึงต้องขออภัยและขอขอบคุณที่แจ้งให้ทราบมา ณ ขณะนี้ด้วยครับ จะรีบดำเนินการแก้ไขให้เร็วที่สุด

โพสต์เมื่อ อา. - 17 ส.ค. 2551 - 00:16.06