รบกวนเช็คเอกสารยืนยันสมาชิกด้วยครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนเช็คเอกสารยืนยันสมาชิกด้วยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนเช็คเอกสารยืนยันสมาชิกด้วยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
thamapalo
ตั้ง: 18 ตอบ: 4
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

เนื่องจากว่าผมสมัครสมาชิกไว้ หมายเลขรหัสสมาชิก 157 ได้ส่งเอกสารให้กับทาง web หลายครั้งแล้ว แต่ไม่ได้รับการยืนยันกลับ หรือแจ้งกลับเลยว่าได้รับเอกสารแล้ว รบกวนท่าน webmaster ตรวจสอบให้ด้วยครับ

โพสต์เมื่อ ศ. - 01 ส.ค. 2551 - 12:34.59
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
webmaster1
ตั้ง: 11 ตอบ: 639
คะแนน: 30
รายละเอียด

...คุณ thamapalo ครับ ทางทีมงานได้รับเอกสารหมดแล้วครับ เพียงแต่ยังไม่ได้ยืนยันเข้าสู่ระบบ สืบเนื่องจากว่า เว็บ-พระ ยังไม่ได้เปิดใช้บริการ และยังอยู่ในขั้นเตรียมความพร้อมอยู่ คงจะไม่น่าเกินภายใน 1 เดือน นับจากนี้ ก็จะเปิดให้บริการอย่างเป็นทางการได้ครับ ในส่วนเอกสารนั้นก็จะมีการนำเข้าสู่ระบบเพื่อยืนยันการเป็นสมาชิกอีกครั้งครับ

โพสต์เมื่อ ศ. - 01 ส.ค. 2551 - 21:25.45
ความคิดเห็นที่ 2:
thamapalo
ตั้ง: 18 ตอบ: 4
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

ขอบคุณมากครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 03 ส.ค. 2551 - 11:06.37