การลบพระที่ดูไม่ดีออกจากร้าน - webpra

หัวข้อ: การลบพระที่ดูไม่ดีออกจากร้าน

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

การลบพระที่ดูไม่ดีออกจากร้าน
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
anukool
ตั้ง: 3 ตอบ: 23
คะแนน: 0
รายละเอียด

สวัสดีครับ   คุณ Webmaster    ระยะนี้หลังจากเกิดความผิดพลาด ผมก็นำพระที่มีไปเช็คตามที่คุณกรุณาช่วยแนะนำ ว่าก่อนนำมาลงถ้าตรวจสอบก่อนจะดีมากกว่าจะได้ไม่ผิดพลาดอีก  ก็มีแน่ใจมาหลายรายการ   แต่ก็ติดปัญหาที่ว่า ผมจะมีโอกาศที่จะได้หน้าร้านค้ากลับคืนมาอีกหรือเปล่า  จะได้โพสรูปลงไปขอคำแนะนำ   ขอบคุณที่ให้โอกาศครับ  เพราะคนเราไม่ได้รอบรู้ไปทุกเรื่อง ผิดพลาดอย่างไรก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ก็แล้วกันครับผม      ขอบคุณล่วงหน้าครับ   ยินดีรับฟังคำแนะนำและติชมของทุกท่านครับ    Embarassed

โพสต์เมื่อ พ. - 17 มิ.ย. 2552 - 15:56.36
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
anukool
ตั้ง: 3 ตอบ: 23
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอขอบคุณพี่ๆ Webmaster  มากครับที่กรุณาเปิดหน้าร้านให้ผมอีกครั้ง  ขอบคุณจากใจจริง ครับผม

โพสต์เมื่อ ส. - 20 มิ.ย. 2552 - 16:03.01