งง..ไม่สามารถเข้าไปเพิ่มรายการสินค้าได้... - webpra

หัวข้อ: งง..ไม่สามารถเข้าไปเพิ่มรายการสินค้าได้...

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

งง..ไม่สามารถเข้าไปเพิ่มรายการสินค้าได้...
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
apichad
ตั้ง: 28 ตอบ: 26
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

เรียน เว็ปมาสเตอร์ ตอนนี้ยังไม่สามารถตั้งสินค้ารายการได้ เป็นเพราะอะไรครับ

.............จึงเรียนมาเพื่อทราบ......

อภิชาติ......ยูเนมapichad

โพสต์เมื่อ อ. - 16 มิ.ย. 2552 - 18:44.48
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
daphne
ตั้ง: 34 ตอบ: 1429
คะแนน: 52
รายละเอียด

อาจจะเป็นเพราะเหตุผลนี้ก็ได้ครับ ไม่สามารถเพิ่มพระเครื่องได้

http://www.web-pra.com/Forum.mvc/ListPost/1603

เนื่องด้วย ต้องการเช็คความถูกต้องของระบบ จึงไม่อยากให้มีการเปลี่ยนแปลงจำนวน พระเครื่องใน ร้านค้า จึงขอทำการปิด การเพิ่มพระเครื่องในร้านค้า 1วัน

แต่เจ้าของร้านค้า ยังสามารถ update ได้ตามปกติ

ระบบจะพร้อมใช้ประมาณ 3-4ทุ่ม

ขออภัยในความไม่สะดวก

โพสต์เมื่อ อ. - 16 มิ.ย. 2552 - 19:00.17
ความคิดเห็นที่ 2:
apichad
ตั้ง: 28 ตอบ: 26
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

ขอบคุณมากครับพี่บุญชัย พระเครื่อง เข้าใจแล้ว

โพสต์เมื่อ อ. - 16 มิ.ย. 2552 - 19:53.57