(Auto Feedback) ให้โดยระบบ เมื่อครบ 30 วันหลังปิดประมูล - webpra

หัวข้อ: (Auto Feedback) ให้โดยระบบ เมื่อครบ 30 วันหลังปิดประมูล

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

(Auto Feedback) ให้โดยระบบ เมื่อครบ 30 วันหลังปิดประมูล
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
1431jojo
ตั้ง: 140 ตอบ: 603
คะแนน: 107
ร้านค้า:
รายละเอียด

รบกวนผู้ขายหน่อยครับปล่อย (Auto Feedback) ให้โดยระบบ เมื่อครบ 30 วันหลังปิดประมูล เยอะแยะไปหมด มีการซื้อจริง หรือไม่จริงก็ไม่รู้ ใช้เป็นบรรทัดฐานในการตัดสินใจไม่ได้เลย ทำให้ตัดสินใจลำบากว่าจะรอต่อ หรือปล่อยคำติ ระบบข้อความก็ไม่แสดงว่าผู้รับอ่านหรือไม่อ่าน ถ้าเป็นไปได้ไม่ติก็ขอเฉยก็ยังดีครับ ผมอยากให้พัฒนาทันเว็บอื่นเขาครับ

โพสต์เมื่อ พ. - 28 ก.พ. 2567 - 17:56.33
ยังไม่มีความคิดเห็น